ประเทศ Italahere
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประเทศ Italahere

ผู้นำสูงสุด : กลุ่มเพื่อนท่านยิมที่เคารพรักของประชาชี

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
GodPoom2
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น
GodPoom2

จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2   จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2 I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 7:15 pm

One Two Three Four
(Rap) อยู่ ๆ ควยก็ตึ๊ก ตั๊ก ก็เพราะเธอนั้นน่าอึ๊บ อยู่ อยู่ ตึ๊ก ตั๊ก
ชวนให้ผมเงี่ยน เงี่ยน เงี่ยน อยู่ อยู่เข้ามาใกล้ คงไม่ปล่อยไปง่าย ง่าย
ส่งสัญญาณมาหน่อยสิ เย็ด ได้ ป่าว

ลีลาร้อนแรง ร่านกับทุกคน หีเธอพุ่งชน เข้าทันทีที่พบควย
โยกทีย้ายทีเล่นเอาควยฉันสั่น อุตส่าห์ระวังก็ยังไม่วายเงี่ยนเธอ

ยั่วกันบ่อย ๆ อย่างนี้คงไม่ปล่อย คงต้องลอง ๆ ต้องคลึง(เต้านม)กันดูหน่อย
แตกในหรือนอก เดี๋ยวรู้ไม่ต้องบอก ขอจับนมเธอหน่อยว่าใหญ่แค่ไหน

มาทำให้ควยฉันแข็งแบบนี้ ฉันว่าหีของเธอก็เปียกใช่ไหม
ควยฉันเงี่ยน ฉันรุก เป็นจังหวะนะ แล้วเธอล่ะ รับ เป็นจังหวะยังไง

(Rap) ทำไมต้องมาอายล่ะ ก็แค่อยากรู้จังหวะ แต่ขอถอดได้ไหมล่ะ
ก็แค่ปลดชั้นในอ่ะ Do You Know I wanna คิดเหมือนกันรึเปล่าล่ะ
ส่งสัญญาณให้รับทราบ ถอด ได้ ป่าว

เย็ดไป เย็ดไป รู้ไหมฉันแตกใน ควยฉันแตกในแบบไม่ทันได้ตั้งตัว
ได้อีก ได้อีก ยังเย็ดเธอได้อีก อย่าปล่อยลีลาลวดลายล่องลอยไม่ชัวร์

ยั่วกันบ่อย ๆ อย่างนี้คงไม่ปล่อย คงต้องลอง ๆ ต้องคลึง(เต้านม)กันดูหน่อย
แตกในหรือนอก เดี๋ยวรู้ไม่ต้องบอก ขอจับนมเธอหน่อยว่าใหญ่แค่ไหน

มาทำให้ควยฉันแข็งแบบนี้ ฉันว่าหีของเธอก็เปียกใช่ไหม
ควยฉันเงี่ยน ฉันรุก เป็นจังหวะนะ แล้วเธอล่ะ รับ เป็นจังหวะยังไง

ติชมกันด้วยเน้อ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ga-Door-DucK
ผู้เข้าเฝ้าพระเจ้าภูมิหื่น
ผู้เข้าเฝ้าพระเจ้าภูมิหื่น

จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2   จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2 I_icon_minitimeSat Oct 24, 2009 10:52 pm

เหอะๆๆ

แล้ว ทำไม เปน บร๊ะเจ้าที่ 2 หละ

ที่ 1 ไป ไหน

เยี่ยม เลย ครับ

ติด เรท โคดๆ

ชาบู ชาบู God
สาวกศาสดา
หื่นมหาเมพ
หื่นมหาเมพ
สาวกศาสดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2   จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2 I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 8:45 pm

จามไครกล้าร้องมั้ยเนี่ย??

มันม่ายช่าย god เว้ย

แค่เริ่มหื่นเท่านั้น Mad

จังหวะหัวใจ cover by บระเจ้าภูมิหื่นที่ 2
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» นางฟ้า(cover by poomipoom)
» อยู่บำรุง(cover by poomipoom & friends)