ประเทศ Italahere
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประเทศ Italahere

ผู้นำสูงสุด : กลุ่มเพื่อนท่านยิมที่เคารพรักของประชาชี

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ

Go down 
คณิต...
spirit
กูนี่แหละ Valencia
สาวกศาสดา
This is a book
God
คนเดียวไม่พอหรอกสำหรับกู
ไอหมัก ไอสัด กูซุย
Skilezy
พ่อผมคือไอน์สไตน์
มหาเมพหยกที่1
ฝ้ายน่ารักว่ะT_T
Ga-Door-DucK
ท่านยิม
18 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ท่านยิม
ศาสดา
ศาสดา
ท่านยิม

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeWed Aug 12, 2009 6:35 pm

แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ

ชื่อ-

งานอดิเรก-

ความสนใจ-

แอบชอบใคร-

Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย ไอ้เหี้ยยิม เมื่อ Mon Aug 24, 2009 10:46 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://italahere.thai-forum.net
Ga-Door-DucK
ผู้เข้าเฝ้าพระเจ้าภูมิหื่น
ผู้เข้าเฝ้าพระเจ้าภูมิหื่น

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:50 pm

ชื่อ- ขลธิศ

งานอดิเรก- เล่นคอม + C.W.

ความสนใจ- DotA

แอบชอบใคร- N/A

P.S. มา เจิม ให้ วุ้ย ท่าน ยิม 55+
(ใครแก้ วะ)
What a Face

แก้ไขล่าสุดโดย Ga-Door-DucK เมื่อ Sun Aug 23, 2009 10:55 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ประมุขเฒ่า
ประมุขเฒ่า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeSat Aug 15, 2009 5:43 pm

กรุโอโม่

เล่นคอมมันทั้งวัน

ความสนใจคือ อีก3ปีกรุจะตายมั้ย

แอบชอบใคร ชอบฝ้ายไงสาด

กวยเนื้อไปแจกจ่ายให้แก่เหล่าผู้หิวโหยเลย
หื่นมหาเมพ
หื่นมหาเมพ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeTue Aug 18, 2009 7:37 pm

ชื่อ-ดูข้างบน

งานอดิเรก-ดูุของBook

ความสนใจ-เหมือนข้างบน

แอบชอบใคร-อย่าสฤต

แก้ไขล่าสุดโดย มหาเมพหยกที่1 เมื่อ Mon Aug 24, 2009 9:17 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeWed Aug 19, 2009 6:11 pm

ชื่อ-กัน

งานอดิเรก-เล่นเน็ต,ฟังเพลง,อ่านการ์ตูน

ความสนใจ-...

แอบชอบใคร-...
Skilezy
เกรียนตัว 1
เกรียนตัว 1
Skilezy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeFri Aug 21, 2009 7:16 pm

ชื่อ- ยิม ยิ๊ม ยิม

งานอดิเรก- เล่นไวโอลิน

ความสนใจ- ไปคาร์เนกี้ ฮอลล์

แอบชอบใคร- .... เดาเอาดิ คริ คริ เขิน *

ps. มืงไม่ต้องเปลี่ยนนะสัด

แก้ไขล่าสุดโดย Skilezy เมื่อ Sun Aug 23, 2009 10:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
หื่นแอบจิต
หื่นแอบจิต

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:31 am

ชื่อ- ตุลย์ครับ

งานอดิเรก- อ่านหนังสือ กินเหล้า ฟังเพลง เล่นดนตรี

ความสนใจ- อนาคตของตัวเอง

แอบชอบใคร- อืม.... มึงก็รู้นิ.... affraid
หื่นมือโปร
หื่นมือโปร

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:42 am

ชื่อ - อ๋อง

งานอดิเรก - เกบฉบู่ ศึกษาประวัติ อ.มาวิน

ความสนใจ - ทีมแมนยู ทีมเทพ

แอบชอบใคร - หลายคนขี้เกียจนับ ฮ่าๆ Smile
God
บร้ะจ้าวPoomหื่นที่ 1
บร้ะจ้าวPoomหื่นที่ 1
God

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:45 am

ชื่อ-poom

งานอดิเรก- ว่าว เล่นเกม สูบโดจิน

ความสนใจ-เรื่องบนเตียง

แอบชอบใคร- ------
หื่นมือโปร
หื่นมือโปร

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 11:02 am

ชื่อ- BookeY จ้า

งานอดิเรก- เรื่องของผมครับ

ความสนใจ- ดูข้างบน

แอบชอบใคร- เหมือนความสนใจ (กลูชอบกินบะหมี่ครับ)
สาวกศาสดา
หื่นมหาเมพ
หื่นมหาเมพ
สาวกศาสดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 11:04 am

ชื่อ - ต้น
งานอดิเรก - นอน cw
ความสนใจ - ?????
แอบชอบ เอิ่มๆๆๆ.........
หื่นไร้เทียมทาน
หื่นไร้เทียมทาน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 11:19 am

ชื่อ- Inwตุ๋e

งานอดิเรก- นอน เล่นเกม

ความสนใจ- เกม PB FS

แอบชอบใคร- เทเลทับบี้
spirit
1 ใน ผู้นำกลุ่มเพื่อนยิม
1 ใน ผู้นำกลุ่มเพื่อนยิม
spirit

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 9:11 pm

ชื่อ-N@@m 510

งานอดิเรก-เพลง

ความสนใจ-เพลง โปรแกรม เกม

แอบชอบใคร-ม.4เดาเอง555+

มาเจิมๆขอลองบอดน้องใหม่หน่อยๆ
คณิต...
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น
คณิต...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 31, 2009 11:41 am

ชื่อ แตม
งานอดิเรก จ่อยๆๆ
แอบชอบ อ.มาวิน 55
kanokpolmethapatara
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น
kanokpolmethapatara

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeMon Aug 31, 2009 8:32 pm

ชื่อ- Toon

งานอดิเรก- สร้างแอมป์

ความสนใจ- ทุกอย่าง

แอบชอบใคร- ไม่มีมั้ง(นะ)
เจ้าชายหูกระต่าย
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น
เจ้าชายหูกระต่าย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeTue Sep 01, 2009 10:43 pm

ชื่อ- อั้ม

งานอดิเรก- fallout , dota, flute, piano, อ่านหนังสือ

ความสนใจ- hi5, myspace, tagged, IM, fallout, V.F.D., computer engineering, math&physics, MTV, ฯลฯ

แอบชอบใคร- หูกระต่าย albino albino albino albino albino
licoboom
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeThu Sep 03, 2009 9:55 pm

ชื่อ-นัท 6

งานอดิเรก-เล่นเน็ต, บอล

ความสนใจ-ไอเวปนี้แหละ

แอบชอบใคร-...
GodPoom2
เริ่มหื่น
เริ่มหื่น
GodPoom2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ   ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 6:02 pm

ชื่อ-บระเจ้าภูมิหื่นที่2
งานอดิเรก-เล่นดนตรีก็แล้วกัน
ความสนใจ-ก็เล่นดนตรีนั่นแหละ
แอบชอบใคร-ใครดีละ ช่วยคิดหน่อยดิ Rolling Eyes

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกๆคนครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1